Được ghi nhận bởi: City of Bexley

Storm sewer Được thừa nhận

212 S Roosevelt Ave Bexley 43209, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

15724225

Submitted To:

City of Bexley

Danh mục:

Storm sewer

Đã xem:

112 lần

Vùng lân cận:

Bexley

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Description of issue
Đáp. Inlet blocked/needs cleaned
Hỏi. Closest address to where the issue is located
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video