Pothole Inilagay sa Artsibo

262-298 Howard St Melrose, MA, 02176, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

15982630

Submitted To:

City of Melrose

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

128 beses

Lugar:

Melrose

Inireport:

noong

Deskripsyon

On Howard St and before Sweetwater, large pot holes in this 30 feet roadway section needing repair.

ay nagtanong din...
T. Is it on public or private property?
S. public

3 Komentos

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.