Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Manhole hazards Được thừa nhận

Adeline St At 7th St To 5th St Oakland, CA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 12535

ID Vấn đề:

160581

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Street/Traffic Issue (Other than Pothole)

Đã xem:

674 lần

Vùng lân cận:

Acorn-Acorn Industrial

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

398586

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Paving job never finished. Several manholes surrounded by wide, deep gaps.


2 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • Oakland 311 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video