Inacknowledge ni: City of Raleigh, NC

Garbage / Recycling / Yard Waste Kinilala

2954-2998 Hillsborough Street Raleigh, NC 27607, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2325

ID ng Isyu:

1607301

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Garbage-Recycling-Yard Waste

Tiningnan:

2175 beses

Lugar:

Wade

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Bus stop mounted trash can broken off


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video