Inacknowledge ni: Newton, MA

Sidewalk repair Kinilala

9 Lincoln Road Newton, MA 02458, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1613789

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Sidewalk repair

Tiningnan:

1123 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W144573-042715

Deskripsyon

A strip of sidewalk paving is missing in front of three houses on Lincoln Road from the corner of Adams Street to in front of 13 Lincoln Road.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video