Alleylight Repair Investigation Đã lưu trữ

810 Crittenden St Nw Washington, District of Columbia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

1623650

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Alleylight Repair Investigation

Đã xem:

162 lần

Vùng lân cận:

Petworth

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

15-00109243

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Alley street light blown. Light bulb need to be replaced

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is there property damage?
Đáp. No

2 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.