Mosquito control Đã lưu trữ

3400 80th St N St Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 470

ID Vấn đề:

1629921

Submitted To:

Pinellas County - proper

Category:

Mosquito Control

Đã xem:

449 lần

Vùng lân cận:

Jungle Terrace

Được báo cáo thông qua:

http://www.pinellascounty.org

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

mosquito

Mô tả

Over run by mosquitos. May be coming from the lakes at Walter Fuller Park. Very high at dusk and dawn.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Time of Day Mosquitoes are Biting
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. What is your zip code?
Đáp. 33710

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.