Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Tree Planting Được thừa nhận

102-198 Peabody St Nw Washington, District of Columbia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1635569

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Tree Planting

Đã xem:

312 lần

Vùng lân cận:

Fort Totten-Upper Northeast

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

15-00114453

Mô tả

Please plant 1-3 trees along the corner shown in the tree boxes on the curb


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video