Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

1227 Jackson Street Northeast Washington, DC 20017, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1515

ID Vấn đề:

1640849

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

325 lần

Vùng lân cận:

Brookland

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

15-00116837

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


1 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video