Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Kinilala

2001 7th Street South Saint Petersburg, FL 33705, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 585

ID ng Isyu:

1643709

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Clearing

Tiningnan:

657 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Furniture and debris

ay nagtanong din...
T. What needs to be cleared from the alley?
S. Walang Ibinigay na Sagot

1 Komento

  • Kinilala City of St. Pete (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video