Codes Compliance Đã lưu trữ

6747-6773 22nd Ave N St Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1570

ID Vấn đề:

1644016

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

787 lần

Vùng lân cận:

Jungle Terrace

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Được sao lại bởi:

1644028

Mô tả

We need more trash cans and city cleaning jobs out in place...

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

  • Mayor's Action Center 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Mayor's Action Center 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • D. (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Mayor's Action Center 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Mayor's Action Center 4 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.