Codes Compliance Đã lưu trữ

6747-6773 22nd Ave N St Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1570

ID Vấn đề:

1644028

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

327 lần

Vùng lân cận:

Jungle Terrace

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Bản sao của:

1644016

Mô tả

I will do this everyday until something is done...

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.