Rodents or Other Pests Buksan

213-241 Park St Medford, MA, 02155, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

16446257

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Rodents or Other Pests

Tiningnan:

18 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

Dead rat on the side walk

ay nagtanong din...
T. Location of animal sighting
S. 239 park street driveway
T. What time was the sighting?
S. 10 am

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.