Roadside dumping Buksan

14780 78 Avenue Surrey, BC V3S 8Z4, Canada Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

1668318

Submitted To:

Surrey Community

Category:

Other

Tiningnan:

790 beses

Lugar:

Surrey

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

2 cars pulled up and dumped furniture in the ditch between the road and the golf course. Corner of 78 and 148.


3 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video