Street Light Out Đã lưu trữ

12 Indian Rock Dr. Saugus, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

1683216

Submitted To:

Saugus Town Hall

Danh mục:

Utility Covers

Đã xem:

1138 lần

Vùng lân cận:

Saugus

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

I am still waiting for the street light to be replaced at 12 Indian Rock Dr. It is dangerously dark at night.
Please let me know when this bulb will be replaced


3 Bình luận

  • Town of Saugus Massachusetts (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận DPW (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng DPW (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.