Trash/Bulk Pick-ups Inilagay sa Artsibo

23220 West Grace Street Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 8990

ID ng Isyu:

1694593

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Trash/Bulk Pick-ups

Tiningnan:

2959 beses

Lugar:

The Fan

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

272594

Deskripsyon

Box spring (queen size) & packing/moving garbage (plastic covers, bubble wrap)

ay nagtanong din...
T. What type of pickup is this?
S. Furniture

Mga Isyu sa Kalapit

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.