Graffiti on city property Buksan

2191 Linden Oakland, CA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

170924

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Graffiti

Tiningnan:

471 beses

Lugar:

Ralph Bunche

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

403046

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Location is EBMUD, graffiti on building wall located on the corner of Linden and West Grand Avenue


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video