Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Alley Repair Kinilala

2411 S St Se Washington, District of Columbia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1714995

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Alley Repair Investigation

Tiningnan:

395 beses

Lugar:

Anacostia

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

15-00151411

Deskripsyon

I submitted an alley repair request last fall and no action has yet been taken on our repair request.


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

  • Brian (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video