Sidewalks Inilagay sa Artsibo

4301-4341 Creedmoor Road Raleigh, NC 27612, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1725521

Submitted To:

Raleigh City Hall

Kategorya:

Sidewalk

Tiningnan:

344 beses

Lugar:

Northwest

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Trench line settling 2' in
street and sidewalk


2 Komento

  • Kinilala NICK (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara NICK (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.