Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Street Repair Được thừa nhận

3520 11th Street Northwest Washington, DC 20010, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 6610

ID Vấn đề:

1725684

Submitted To:

DC 311

Category:

Roadway Repair

Đã xem:

208 lần

Vùng lân cận:

Columbia Heights

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

15-00156697

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


1 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video