Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Kinilala

256 21st Avenue Southeast Saint Petersburg, FL 33705, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

1725932

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Clearing

Tiningnan:

284 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Behind 255 22nd Ave SE. Occupants moved out and now full of trash and debris that needs to be removed.

ay nagtanong din...
T. What needs to be cleared from the alley?
S. Walang Ibinigay na Sagot

1 Komento

  • Kinilala City of St. Pete (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video