Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Kinilala

701-749 35th St N St Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4445

ID ng Isyu:

1730898

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Clearing

Tiningnan:

279 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

People moved out

ay nagtanong din...
T. What needs to be cleared from the alley?
S. Larger dumped items in alley (ie. furniture)

2 Komento

  • Kinilala City of St. Pete (Beripikadong Opisiyal)

  • City of St. Pete (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video