Other Inilagay sa Artsibo

701-725 38th Ave S St Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 6590

ID ng Isyu:

1757428

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Other

Tiningnan:

1067 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Broken line next to pole


  • Kinilala Mayor's Action Center 2 (Rehistradong User)

  • Isinara Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.