Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Kinilala

2200 7th Avenue North Saint Petersburg, FL 33713, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4815

ID ng Isyu:

1769619

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Clearing

Tiningnan:

728 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Illegal dumping, brush and luggage.

ay nagtanong din...
T. What needs to be cleared from the alley?
S. Walang Ibinigay na Sagot

1 Komento

  • Kinilala Mayor's Action Center 2 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video