Potholes in Fenner Nature Center Buksan

2020 E Mt Hope Ave Lansing, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4670

ID ng Isyu:

1788026

Submitted To:

City of Lansing

Category:

Pothole

Tiningnan:

1707 beses

Lugar:

Lansing

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

The road in Fenner is in okay shape but there are a handful of huge potholes


1 Komento

  • City of Lansing (Rehistradong User)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video