Composting garbage Buksan

1131 Bensch St Lansing, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1799725

Submitted To:

City of Lansing

Category:

Other

Tiningnan:

7018 beses

Lugar:

Lansing

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.lansingmi.gov

Inireport:

noong

Deskripsyon

This enire back yard is nothing but compost of garbage and other debris it is bringing in critters that carry diseases to humans and household animals


16 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video