Out of State Parking Violation (ROSA) Đã lưu trữ

3418 17th Street Northwest Washington, DC 20010, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

1805797

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Out of State Parking Violation (ROSA)

Đã xem:

124 lần

Vùng lân cận:

Mount Pleasant

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

15-00190923

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


2 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.