Inacknowledge ni: City of Raleigh, NC

Parks / Greenways Kinilala

836 Nightshade Way Raleigh, NC 27610, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1405

ID ng Isyu:

1806186

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Park Maintenance

Tiningnan:

1895 beses

Lugar:

South Central

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Tree partially down obstructing greenway entry.


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video