Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2810

ID ng Isyu:

1833866

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

466 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

1849246, 1716202, 1716218, 1451130, 1735920, 1985476, 1778037, 1640258

Deskripsyon

What not to complain about? Siding falling off house. Trash everywhere. People ask if I live across the street from a crack house.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.