Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Được thừa nhận

325 20 Th Ave N, Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1839678

Submitted To:

City of St. Petersburg

Danh mục:

Alley Clearing

Đã xem:

324 lần

Vùng lân cận:

Historic Old Northeast

Được báo cáo thông qua:

http://www.stpete.org

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

The alley between 20th and 21st Ave, N between 4th street and 2nd street needs to be trimmed.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What needs to be cleared from the alley?
Đáp. Overgrown vegetation blocking alley

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 2 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video