Inacknowledge ni: City of Ann Arbor

Sidewalk issue at 116 W Jefferson Kinilala

116 W Jefferson Ann Arbor, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1100

ID ng Isyu:

1844344

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Sidewalk issue

Tiningnan:

1289 beses

Lugar:

Ann Arbor

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.a2gov.org

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

286742

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Much gravel on sidewalk. Slip and fall hazard.


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video