Four large pot holes Đã lưu trữ

Monument Ave & Kent--East Bound Richmond, VA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

18512

Submitted To:

OLD City of Richmond

Danh mục:

Other

Đã xem:

274 lần

Vùng lân cận:

Maymont

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Four large pot holes in the east bound lane of Monument at the interesection of Kent


1 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.