Inacknowledge ni: Decatur, GA

Sidewalks Kinilala

1028 Atlanta Ave Decatur, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1335

ID ng Isyu:

1853480

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Sidewalks

Tiningnan:

857 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Sidewalk in front of storm water area has been out for a while and is all over grown


5 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video