Tree Issues Inilagay sa Artsibo

Rogers Street Gloucester, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 49925

ID ng Isyu:

1855417

Submitted To:

Gloucester, MA

Category:

Tree Issues

Tiningnan:

161 beses

Lugar:

Gloucester

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Police called and said that the municpal parking lot that abuts the TD Bank has a branch that is about to come down. Apparently a Walgreens truck had hit it.

ay nagtanong din...
T. Is the tree blocking a road or sidewalk
S. NO

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.