Được ghi nhận bởi: Saugus, MA

Right of way Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

1858360

Submitted To:

Saugus Town Hall

Danh mục:

Road Resurfacing

Đã xem:

1057 lần

Vùng lân cận:

Saugus

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

The right of wat going up to Johnston Terrace needs to be replaced .It is in
between 79!&89 Essex st.Please look at it.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video