Parking on Lawn Inilagay sa Artsibo

6313 17th Terrace North Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1878880

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

1810 beses

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

1930360, 1914795, 1914628, 1878476, 1880598, 1880542, 1877955, 1960014, 1960009

Deskripsyon

Again parking on lawn in front of front porch! Photo taken Fri, Aug. 28 at 5pm.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.