Other - City Issues Inilagay sa Artsibo

9 Douglas Ave Somerville, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1887925

Submitted To:

City of Somerville

Kategorya:

Other - City Issues

Tiningnan:

178 beses

Lugar:

Somerville

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

shattered mirror on the road on edgar at the intersection of heath


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.