Sanitation Department Đã lưu trữ

2534 36th Ave N St Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1903225

Submitted To:

City of St. Petersburg

Danh mục:

Sanitation Department

Đã xem:

272 lần

Vùng lân cận:

Commission District 7

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Brush and chair on north side of alley. Scrap wood on south side of alley.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What issue is being reported?
Đáp. Special item pick-up
Hỏi. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
Đáp. Furniture, Brush
Hỏi. Is this a residential or commercial request?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 2 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng City of St. Pete (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.