Graffiti Mở

760 Market St Oakland, CA 94607, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

1910301

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Graffiti

Đã xem:

186 lần

Vùng lân cận:

Acorn-Acorn Industrial

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

604377

Mô tả

On multiple signs and poles in this intersection.


2 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video