Other Buksan

4911 Christiansen Lansing, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1912473

Submitted To:

City of Lansing

Category:

Other

Tiningnan:

1077 beses

Lugar:

Lansing

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.lansingmi.gov

Inireport:

noong

Deskripsyon

Residents keep their trash can and recycling can out at the road and not at their house.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video