Codes Compliance Đã lưu trữ

1810 23rd Ave N St Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

1913575

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

135 lần

Vùng lân cận:

Commission District 7

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Parking on front lawn

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Yard Parking

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 4 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Mayor's Action Center 4 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.