Trash/Litter Buksan

2-98 Columbia St Hartford, CT 06106, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1918860

Submitted To:

Hartford 311

Kategorya:

Trash/Litter

Tiningnan:

1414 beses

Lugar:

Frog Hollow

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Mattress on road for over a week

ay nagtanong din...
T. Is this on private or public property?
S. Public
T. What is the address of the property?
S. 10 columbia street

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video