Animal Control Inilagay sa Artsibo

149 St Kolbe Dr Holyoke, MA 01040, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1928655

Submitted To:

City of Holyoke

Kategorya:

Animal Control

Tiningnan:

419 beses

Lugar:

Holyoke

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Deceased cat in road on Dwight near south entrance to Saint Kolbe


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.