Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Kinilala

5330 9th Ave N St Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

1940981

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Clearing

Tiningnan:

143 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Overgrown grass and Brazilian pepper trees.

ay nagtanong din...
T. What needs to be cleared from the alley?
S. Overgrown vegetation blocking alley

1 Komento

  • Kinilala Mayor's Action Center 1 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video