Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

4705 Haines Rd st. petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

1956466

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

693 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.pinellascounty.org

Inireport:

noong

Deskripsyon

Also has vehicles non running in back yard also has is ran down and has holes from termite damage

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Inoperative vehicle / missing parts / improper cover

  • Kinilala Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.