Illegal Dumping Buksan

3150 Coolidge Ave Oakland, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

1959238

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

343 beses

Lugar:

School

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

609120

Deskripsyon

Mattreses and broken furniture


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video