Sidewalk Repair Đã lưu trữ

279 Lake Tarpon Drive Palm Harbor, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2765

ID Vấn đề:

1978615

Submitted To:

Pinellas County

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

1184 lần

Vùng lân cận:

Palm Harbor

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Được sao lại bởi:

1978623, 1978629, 1978628

Mô tả

Across from the mailbox at the address above there is a large sidewalk lift. Needs repair please.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.