Grass & Weeds Mowing Đã lưu trữ

901-979 Shepherd St Nw Washington, DC 20011, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 6055

ID Vấn đề:

198525

Submitted To:

DC 311

Category:

Grass and Weeds Mowing

Đã xem:

422 lần

Vùng lân cận:

Petworth

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

12-00169431

Đã gắn thẻ:

trash, blighted property

Mô tả

904 Shepherd St NW has not cut its grass for months. It is over grown and collects trash as a result. Please cut.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.