Inacknowledge ni: Saugus, MA

Tree Issues Kinilala

15 Vermont Ave Saugus, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1997606

Submitted To:

Saugus Town Hall

Kategorya:

Tree Issues

Tiningnan:

456 beses

Lugar:

Saugus

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.saugus-ma.gov

Inireport:

noong

Deskripsyon

2 city trees need to be removed from in front of house. One is dying and the other has damaged sidewalk and front lawn\ retaining wall.


  • Kinilala DPW (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video