Two potholes Đã lưu trữ

2315-17 U.S. 250 Richmond, VA 23220, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

20048

Submitted To:

OLD City of Richmond

Danh mục:

Other

Đã xem:

275 lần

Vùng lân cận:

The Fan

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole, sidewalk

Mô tả

Deep pothole on road surface in front of Hello, Inc. Also, hole in sidewalk/driveway area on east side of building.


1 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.